109,977 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,700,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿78,557 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (720 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,600,000
  • 1 2
  • 68 ตร.ม.
  • ฿52,941 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,800,000
  • 3 ไร่ 86 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,177 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿220,000,000
  • 12 ไร่ 39 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿45,464 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,900,000
  • 1 1
  • 68 ตร.ม.
  • ฿57,353 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿250,000,000
  • 10 9
  • 2047 ตร.ม.
  • ฿1,689,189 / ตร.วา
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง OR20 สถานีรถไฟฟ้า MRT แยกลำสาลี
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿8,600,000
  • 4+0 3
  • 195 ตร.ม.
  • ฿153,571 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,750,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿51,471 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,450,000
  • 2 1
  • 75 ตร.ม.
  • ฿46,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,600,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿53,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿270,000,000
  • 5+2 5
  • 661 ตร.ม.
  • ฿1,163,292 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,800,000
  • 7 ไร่ 72 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿975 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,950,000
  • 3 2
  • 71 ตร.ม.
  • ฿121,875 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,950,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿57,353 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Pattaya City, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,650,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿51,562 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,250,000
  • 3+0 5
  • 190 ตร.ม.
  • ฿131,579 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,800,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿45,237 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

159 ซอยจอมเทียน 14, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,350,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿69,792 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿6,500,000
  • 3 3
  • 251 ตร.ม.
  • ฿103,668 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองจรเข้, หนองแค, สระบุรี

  • ฿25,600,000
  • 64 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿1,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์