110,156 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เลียบคลองสอง, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿3,290,000
  • 3+0 3
  • 130 ตร.ม.
  • ฿164,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย สุขุมวิท 57, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿28,500,000
  • 2 2
  • 98 ตร.ม.
  • ฿290,816 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

5 ซอย ปิยะบุตร์ 1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿173,529 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (980 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย สุขุมวิท 57, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿26,000,000
  • 2 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿302,326 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

19 ซอยสุขุมวิท 36 ถนนทองหล่อ, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿157,143 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

รัตนาธิเบศร์, ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿40,000,000
  • 5+1 6
  • 433 ตร.ม.
  • ฿195,122 / ตร.วา
  • 1 นาที (10 ม.) ถึง PP09 แยกนนทบุรี 1
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿11,000,000
  • 1 งาน 77 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿62,147 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 26, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿13,200,000
  • 2 2
  • 71 ตร.ม.
  • ฿185,393 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1750 ถ.เพชรบุรี, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

39 ซอยบาร์โบส 1 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,560,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿101,333 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (370 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

84 ซอยสุขุมวิท 55 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿18,800,000
  • 3 2
  • 165 ตร.ม.
  • ฿114,008 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
2 สัปดาห์
  • ฿14,900,000
  • 2 งาน 93 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿50,853 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซ.ทองหล่อ25, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿110,038 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿119,000,000
  • 4 4
  • 240 ตร.ม.
  • ฿495,833 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

996 Phahonyothin Road, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿154,762 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1290 ม.) ถึง N9 BTS ห้าแยกลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย บึงคำพร้อย, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿3,500,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿50,725 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

จรัญสนิทวงศ์, บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿19,000,000
  • 2 2
  • 163 ตร.ม.
  • ฿116,614 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1070 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

266 ถ.จรัญสนิทวงศ์, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿35,000,000
  • 3 3
  • 181 ตร.ม.
  • ฿193,295 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (840 ม.) ถึง BL07 MRT บางพลัด
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
2 สัปดาห์
Viewed

4 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿6,400,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง B8 BRT วัดดอกไม้
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยเจริญนคร 39-41 ถนนเจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 3 4
  • 164 ตร.ม.
  • ฿94,512 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์