110,230 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Romklao, Minburi, Minburi, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿7,400,000
  • 3 2
  • 207 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ร่มเกล้า, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿4,790,000
  • 3+0 3
  • 219 ตร.ม.
  • ฿21,872 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พระราม 2, บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿4,500,000
  • 4+0 3
  • 145 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,400,000
  • 1+0 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿87,179 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

80 ถนนบางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿25,000,000
  • 5+1 5
  • 416 ตร.ม.
  • ฿287,026 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางนาตราดซอย66, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿4,790,000
  • 2+0 3
  • 106 ตร.ม.
  • ฿179,401 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿19,700,000
  • 5+1 5
  • 324 ตร.ม.
  • ฿165,685 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

10 ซอยสุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 1+0 1
  • 65 ตร.ม.
  • ฿131,783 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยกิ่งแก้ว 37, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿7,200,000
  • 3 3
  • 183 ตร.ม.
  • ฿135,849 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

521 ถนน หทัยราษฎร์, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿4,790,000
  • 3 3
  • 100 ตร.ม.
  • ฿93,922 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

931 ซอยเจริญนคร 15 เอ, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿6,400,000
  • 2 2
  • 89 ตร.ม.
  • ฿71,910 / ตารางเมตร
  • 17 นาที (1440 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿67,742 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง BL38 MRT หลักสอง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,990,000
  • 2 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿64,355 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿29,500,000
  • 6 4
  • 280 ตร.ม.
  • ฿105,357 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,000,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿60,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

100 ศรีราชานคร 3, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,290,000
  • 1+0 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿70,525 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนดอนหัวฬ่อ, ดอนหัวฬ่อ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿46,760 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿40,800,000
  • 2 2
  • 139 ตร.ม.
  • ฿293,525 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง BL22 สุขุมวิท
  • โครงการใหม่: 2029
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยพัฒนาการ 30, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿46,000,000
  • 4+1 3
  • 450 ตร.ม.
  • ฿218,009 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
2 สัปดาห์