110,232 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 26, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿13,200,000
  • 2 2
  • 71 ตร.ม.
  • ฿185,393 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1750 ถ.เพชรบุรี, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

39 ซอยบาร์โบส 1 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,560,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿101,333 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (370 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

84 ซอยสุขุมวิท 55 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿18,800,000
  • 3 2
  • 165 ตร.ม.
  • ฿114,008 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
2 สัปดาห์
  • ฿14,900,000
  • 2 งาน 93 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿50,853 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซ.ทองหล่อ25, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿110,038 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿119,000,000
  • 4 4
  • 240 ตร.ม.
  • ฿495,833 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

996 Phahonyothin Road, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿154,762 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1290 ม.) ถึง N9 BTS ห้าแยกลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย บึงคำพร้อย, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿3,500,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿50,725 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

จรัญสนิทวงศ์, บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿19,000,000
  • 2 2
  • 163 ตร.ม.
  • ฿116,614 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1070 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

266 ถ.จรัญสนิทวงศ์, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿35,000,000
  • 3 3
  • 181 ตร.ม.
  • ฿193,295 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (840 ม.) ถึง BL07 MRT บางพลัด
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
2 สัปดาห์
Viewed

4 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿6,400,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง B8 BRT วัดดอกไม้
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยเจริญนคร 39-41 ถนนเจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 3 4
  • 164 ตร.ม.
  • ฿94,512 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์

ถนน หมู่บ้านพฤกษ์ลดา 2, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿68,519 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

890 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿45,000,000
  • 3 4
  • 243 ตร.ม.
  • ฿185,185 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทางคู่ขนานถนนวิภาวดีรังสิต, สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿1,450,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿51,786 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (810 ม.) ถึง PK14 MRT หลักสี่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 2, พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿5,990,000
  • 3 4
  • 192 ตร.ม.
  • ฿90,075 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿7,400,000
  • 3+0 3
  • 207 ตร.ม.
  • ฿35,749 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง OR28 สถานีรถไฟฟ้า MRT มีนบุรี
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ศรีนครินทร์, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 2 1
  • 82 ตร.ม.
  • ฿31,707 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (810 ม.) ถึง YL14 MRT ศรีนครินทร์ 38
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยบางนา-ตราด 23, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,593,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿92,806 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์