110,213 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,800,000
  • 7 ไร่ 72 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿975 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,950,000
  • 3 2
  • 71 ตร.ม.
  • ฿121,875 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,950,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿57,353 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Pattaya City, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,650,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿51,562 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,250,000
  • 3+0 5
  • 190 ตร.ม.
  • ฿131,579 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,800,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿45,237 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

159 ซอยจอมเทียน 14, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,350,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿69,792 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿6,500,000
  • 3 3
  • 251 ตร.ม.
  • ฿103,668 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองจรเข้, หนองแค, สระบุรี

  • ฿25,600,000
  • 64 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿1,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

52 ซอย บุญกาญจนา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,850,000
  • 1 2
  • 57 ตร.ม.
  • ฿32,456 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

จอหอ, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿7,500,000
  • 4 3
  • 472 ตร.ม.
  • ฿63,559 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบัวนครินทร์, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿14,900,000
  • 4 4
  • 209 ตร.ม.
  • ฿293,307 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,590,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿53,958 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿29,000,000
  • 5+1 6
  • 500 ตร.ม.
  • ฿245,763 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2026
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿36,900,000
  • 4 5
  • 310 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยนวมินทร์ 42 ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿5,700,000
  • 3+0 3
  • 119 ตร.ม.
  • ฿191,275 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย โยธินพัฒนา 11 แยก 7, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿19,900,000
  • 2 3
  • 257 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน กาญจนาภิเษก (เลียบวงแหวนใต้), ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿6,390,000
  • 3 3
  • 155 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

• ฿6,290,000
  • 3 3
  • 155 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 2 4
  • 576 ตร.ม.
  • ฿24,306 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์