110,213 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

339 ถนน จตุรทิศ, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿163,889 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

70-5 ถนนสุขุมวิท 63, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,800,000
  • สตูดิโอ
  • 30 ตร.ม.
  • ฿193,333 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

1539 ถ.สุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,250,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿178,571 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (210 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,690,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿56,042 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,650,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿55,208 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,790,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿56,939 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

998 Thai Ban Mai, Mueang Samut Prakan District, Samut Prakan, ท้ายบ้านใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿12,900,000
  • 2 6
  • 280 ตร.ม.
  • ฿586,364 / ตร.วา
  • 14 นาที (1160 ม.) ถึง E21 BTS แพรกษา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,750,000
  • 1 2
  • 96 ตร.ม.
  • ฿59,896 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Pattaya City, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,400,000
  • 1 2
  • 95 ตร.ม.
  • ฿46,316 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Pattaya City, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,600,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Pattaya City, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,400,000
  • 1 2
  • 95 ตร.ม.
  • ฿46,316 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿7,200,000
  • 3 3
  • 304 ตร.ม.
  • ฿94,488 / ตร.วา
  • 17 นาที (1430 ม.) ถึง PK24 MRT รามอินทรา กม. 9
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,950,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿57,353 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนศรีอยุธยา, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿159,705 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง N2 BTS พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนศรีอยุธยา, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿162,500 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง N2 BTS พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พัฒนาการ, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿21,000,000
  • 4 5
  • 226 ตร.ม.
  • ฿259,259 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿53,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,800,000
  • 3 งาน 3 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿22,442 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซ.จอมเทียน 9, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,250,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพัฒนาการตัดใหม่, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿33,900,000
  • 4 5
  • 354 ตร.ม.
  • ฿292,241 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์