108,264 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿4,600,000
  • 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿23,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

บ้านเก่า-พานทอง, บ้านเก่า, พานทอง, ชลบุรี

  • ฿3,200,000
  • 3+1 3
  • 115 ตร.ม.
  • ฿110,345 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนบรมราชชนนี, ตลิ่งชัน, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿1,990,000
  • 1+0 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿62,188 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

33/6 ซอย หลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿42,000,000
  • 3 3
  • 182 ตร.ม.
  • ฿230,769 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
Viewed

Soi Ban Suan - Liang Mueang 4, บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿2,990,000
  • 3 3
  • 145 ตร.ม.
  • ฿83,056 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
Viewed

ถนนเฉลิมพระเกียรติรัชกาลที่9 ซอย 48, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿10,900,000
  • 3+1 4
  • 289 ตร.ม.
  • ฿139,386 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
Viewed

ถนนกรุงเทพฯ-ปทุมธานี, บางขะแยง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿4,590,000
  • 3 2
  • 165 ตร.ม.
  • ฿120,789 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

185 ถนนราชดำริ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿29,900,000
  • 2 2
  • 108 ตร.ม.
  • ฿276,852 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
Viewed
  • ฿5,990,000
  • 3+1 4
  • 235 ตร.ม.
  • ฿399,333 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

50 หลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿27,900,000
  • 2 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿174,375 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2001
1 เดือน

ถนนเฉลิมพระเกียรติ 9, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿49,702 / ตารางเมตร
  • 20 นาที (1670 ม.) ถึง A3 บ้านทับช้าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยพหลโยธิน 52, คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿1,690,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿62,942 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,790,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿87,874 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1270 ม.) ถึง OR17 สถานีรถไฟฟ้า MRT รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
Viewed

บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿27,900,000
  • 5+1 6
  • 482 ตร.ม.
  • ฿293,684 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2026
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿12,900,000
  • 4 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿181,690 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ยุหว่า, สันป่าตอง, เชียงใหม่

  • ฿1,490,000
  • 3 2
  • 85 ตร.ม.
  • ฿25,254 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

36 ซ. สุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿26,000,000
  • 2+1 2
  • 76 ตร.ม.
  • ฿342,105 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
Viewed
  • ฿40,800,000
  • 2+1 2
  • 139 ตร.ม.
  • ฿293,525 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง BL22 สุขุมวิท
  • โครงการใหม่: 2029
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿42,700,000
  • 1+1 1
  • 84 ตร.ม.
  • ฿510,155 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿96,000,000
  • 2+1 2
  • 155 ตร.ม.
  • ฿620,957 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน