111,162 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿30,000,000
  • 1 ไร่ 1 งาน 87 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿51,081 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿493,425,000
  • 5 ไร่ 3 งาน 22 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿212,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,290,000
  • 3 3
  • 220 ตร.ม.
  • ฿108,448 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ศรีนครินทร์ - ร่มเกล้า, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿59,990,000
  • 4+3 5
  • 738 ตร.ม.
  • ฿283,909 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามอินทรา, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿80,000,000
  • 4+1 5
  • 400 ตร.ม.
  • ฿320,000 / ตร.วา
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง PK18 MRT ลาดปลาเค้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

131 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿30,000,000
  • 5+1 3
  • 193 ตร.ม.
  • ฿155,440 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนตัดใหม่ เชื่อมระหว่างถนนราชพฤกษ์-ถนนกาญจนาภิเษก, บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿133,876,800
  • 6 ไร่ 3 งาน 89 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿48,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿64,000,000
  • 3 ไร่ 1 งาน 34 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿47,976 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿18,000,000
  • 7 ไร่ 2 งาน 87 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿5,830 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

285 ซอยสุขุมวิท 72, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,900,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿70,370 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1150 ม.) ถึง E14 BTS แบริ่ง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿8,400,000
  • 7 3
  • 20 ตร.ม.
  • ฿33,600 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,020,000,000
  • 17 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿369,400,000
  • 8 ไร่ 21 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿114,685 / ตร.วา
  • 8 นาที (690 ม.) ถึง OR06 สถานีรถไฟฟ้า MRT ยมนารัตน์
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

21 71, กมลา, กะทู้, ภูเก็ต

  • ฿6,200,000
  • 1 1
  • 57 ตร.ม.
  • ฿108,772 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

122 ถนนสาทรใต้, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿11,000,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿244,444 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (80 ม.) ถึง S4 BTS เซนต์หลุยส์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿100,000,000
  • 2 ไร่ 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • 9 นาที (730 ม.) ถึง YL19 ศรีแบริ่ง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย บางปลา 2 เทพารักษ์, บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿60,000,000
  • 20 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿7,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

3052, โป่งตาลอง, ปากช่อง, นครราชสีมา

  • ฿22,000,000
  • 5 6
  • 351 ตร.ม.
  • ฿366,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,800,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿3,627 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์