111,388 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

888 พระราม 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿23,000,000
  • 2 2
  • 88 ตร.ม.
  • ฿261,364 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง B9 BRT สะพานพระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿81,000,000
  • 1 งาน 8 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿750,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿19,000,000
  • 5 5
  • 200 ตร.ม.
  • ฿678,571 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

160 ซอย นราธิวาสราชนครินทร์ 1, สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿102,763 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1986
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,190,000
  • 3 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿144,167 / ตร.วา
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง E11 ปุณณวิถี
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

21 ถนน สุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿15,000,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

19 ซอย สุขุมวิท 47, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿28,000,000
  • 3+1 4
  • 158 ตร.ม.
  • ฿177,665 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประชาธิปก, สมเด็จเจ้าพระยา, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿4,850,000
  • 2 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿89,815 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1350 ม.) ถึง S8 BTS วงเวียนใหญ่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนบางกรวย-ไทรน้อย, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,490,000
  • 3 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿93,125 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

259 ถนนสุขุมวิท 63, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,700,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿190,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

19 ซอยสุขุมวิท 36 ถนนทองหล่อ, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 1+0 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿125,714 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿86,400,000
  • 1 งาน 80 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿480,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ดอนหญ้านาง, ภาชี, พระนครศรีอยุธยา

  • ฿2,890,000
  • 3 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿2,408 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Thap Tai Hua Hin, ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,900,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿80,822 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนราชพฤกษ์, บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿95,082 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1170 ม.) ถึง S11 BTS วุฒากาศ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยลาดพร้าว 27 ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿1,680,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿48,000 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (730 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

95 ถนนสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿1,650,000
  • สตูดิโอ
  • 27 ตร.ม.
  • ฿61,111 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง E11 BTS ปุณณวิถี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน รัตนาธิเบศร์, ท่าอิฐ, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿4,090,000
  • 4+1 2
  • 190 ตร.ม.
  • ฿113,611 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

901 ซอยจรัญสนิทวงศ์ 3 ถนนจรัญสนิทวงศ์, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿1,350,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿48,214 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง BL01 MRT ท่าพระ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย สุขุมวิท 57, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿26,000,000
  • 2+1 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿302,326 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์